Mwandishi Mary Mwita ,akiwa Kiteto Manyara kihoji wananchi jinsi walivyonufaika na TASAF,wadai wamenufaika kwa kupata barabara ya uhakika walioichimba na kuitengeneza wenyewe ,wataka miradi mingine ya maendeleo ifuate nyayo za TASAF,kwa kuwa inashirikisha wananchi katika kila hatua ,na hivyo imeweza kufanikiwa kutokana na ushiriki wa wananchi ,na hivyo kuondoa mianya ya wanaofuja fedha za miradi
PWANI YAAHIDI USHIRIKIANO KUIMARISHA BANDARI KAVU YA KWALA
-
Na Mwandishi Wetu
SERIKALI ya Mkoa wa Pwani imesema iko tayari kutoa ushirikiano katika
kuimarisha Bandari Kavu ya Kwala na kuongeza matumizi ya reli ...
9 hours ago
No comments:
Post a Comment